Kết quả 1 đến 6 của 6

Mẫu nhẫn cưới đẹp 2014-2015 là như thế nào ạ???

Em không tìm hiểu được nhiều về các mẫu nhẫn cưới năm nay ak.Nghe nói bây giờ nhẫn cưới không đơn thuần như ngày xưa,có rất nhiều kiểu dáng lắm.Anh chị nào hay cập nhật các mẫu nhẫn cưới đẹp ở Hà Nội cho em thao khảo với ạ.

Ôí giời,Chi em mình sao cùng cảnh ngộ vậy, chị cũng đang đi chọn nhẫn cưới đây,hôm chủ nhật vừa rồi,chị mới vào Doji tham khảo nhẫn cưới,mẫu mã bây giờ da dạng lắm em ạ.Nhưng giá thành chị thấy ở đó hơi cao nên muốn đi tham khảo thêm bên Bảo Tín Minh Châu,Mình Ngọc... nữa.Chị mà tìm được cặp nhẫn cưới nòa đẹp chị up cho em ngay.

Đặt gạch ngồi hóng hớt,buôn dưa lê tý nào...Tớ thấy ở Hà Nội nếu chuyên về nhẫn cưới thì có Thành Duyên và Skymond nhiều mẫu mã và uy tín nhất Hà Nội đấy.Con bạn mình mua nhẫn cưới ở Số 18 Cầu Giấy ấy,nhiều mẫu nhẫn cưới thời trang mà đẹp lắm,vào đó thì có mà ngất luôn vì đẹp ấy chứ,lung linh lắm:

Nếu cầu kì hơn thì có những kiểu này:

Ui...zazzz
    Long lanh quá,em chưa bao giờ thấy những kiểu nhẫn cưới đẹp như thế này,chẳng bõ công tham khảo,nhưng cahwngr biết giá cả thế nào ak.Em thì thích đẹp nhưng số tiền thì cọ hạn.Híc,không biết khoảng 4,5 triệu có đủ mua nữa không.HuHU.kết lắm rồi đó nha.

Ông anh mình cũng mới tậu 1 cặp nhẫn cưới ở 18 Cầu Giay,mỗi tội cứ kêu giời kêu đất lên vì phải đặt lại nhẫn cho vừ size tay,vì là hàng thiết kế mà.nên ko bị đụng hàng nhiều.Cũng xứng đáng bỏ ra đồng tiền bát gạo,hồi hộp mãi đến lúc nhận dduwwocj sản phẩm thì thấy ông í tâm đắc lắm,Đặt 1 đôi nhẫn cưới kim cương giá có 8 triệu,còn nhẫn cưới bình thường ở đó chỉ khoanrg4-5 triệu 1 đôi thôi bạn ak.nên có nhiều sự lựa chọn lắm.

Tuần trước mình cũng đang đắn đo nhưng giờ thì giải quyết xong rồi! Sau khi xem tới xem lui các bên lớn thì cuối cùng mình quyết định chọn đôi nhẫn 4,1 triệu đồng tại Huy Thanh - 398 Cầu Giấy, Hà Nội gần chỗ mình ở. Thấy bảo là bên này uy tín có hơn 20 năm kinh nghiệm lại chuyên bán buôn giờ mới chuyển sáng bán lẻ nên nhiều mẫu mã. Nhưng quan trọng hơn là nó đang giảm giá 30% và bảo hành trọn đời. Thế là mình mua luôn.