Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 87
    motgo Guest
    theo mình thì ko đau lắm đâu bạn. quan trọng là giá tạo má lúm đồng tiền có mắc lắm không thôi.

Trích dẫn Gửi bởi thammysaigon
    tạo má lúm đồng tiền không đau bạn ơi.
    hi, mình thấy vẫn đau mà. chỗ bạn làm ko đau à? :-/ có thiệt ko đó?

Trích dẫn Gửi bởi queen
    hi, mình thấy vẫn đau mà. chỗ bạn làm ko đau à? :-/ có thiệt ko đó?
    họ tiêm thuốc gây tê mà, lúc xong chắc còn dư chấn của phẫu thuật thì đau chút thôi bạn, ko đáng kể đâu

tạo má lúm đồng tiền có đau không?
    tạo má lúm đồng tiền là kĩ thuật đơn giản, được thực hiện nhẹ nhàng, nhanh chóng. trước phẫu thuật, bác sĩ sẽ gây tê để đảm bảo trong quá trình thực hiện khách hàng sẽ không cảm thấy đau hay khó chịu.

Trích dẫn Gửi bởi thanh huyền
    tạo má lúm đồng tiền là kĩ thuật đơn giản, được thực hiện nhẹ nhàng, nhanh chóng. trước phẫu thuật, bác sĩ sẽ gây tê để đảm bảo trong quá trình thực hiện khách hàng sẽ không cảm thấy đau hay khó chịu.
    nghe nói chỉ làm mất tầm 20 phút thôi đúng ko bạn? :d rất nhanh mà. ko biết xong có phải băng bó gì ko nhỉ?

friendntt10 Guest
    con em tớ mới cắt má lúm đồng tiền bên kangnam mất có 10 phút thôi bạn ạ,trong quá trình cắt má lúm người ta gây tê không đau đâu bạn tuy nhiên sau đó bạn sẽ đau chút đo,con em tớ bảo thế.tất cả vì sắc đẹp mà chịu đau tí không sao đâu bạn ạ

Trích dẫn Gửi bởi ruppylan
    con em tớ mới cắt má lúm đồng tiền bên kangnam mất có 10 phút thôi bạn ạ,trong quá trình cắt má lúm người ta gây tê không đau đâu bạn tuy nhiên sau đó bạn sẽ đau chút đo,con em tớ bảo thế.tất cả vì sắc đẹp mà chịu đau tí không sao đâu bạn ạ
    đã sử dụng dao kéo là đau rồi chịu đau 1 tí là có má lúm đồng tiền tự nhiên như thật

Trích dẫn Gửi bởi nanand
    đã sử dụng dao kéo là đau rồi chịu đau 1 tí là có má lúm đồng tiền tự nhiên như thật
    tạo má lúm đồng tiền có đau không thì mẹ nó tìm hiểu ở thẩm mỹ kangnam ý, em có tham khảo bên đây rồi người ta cam đoan không đau không để lại sẹo và an toàn tuyệt đối đấy

Trích dẫn Gửi bởi bongyeu
    mẹ nó ơi em có tham khảo bên tmv kangnam nguwoif ta cam đoan không đau không để lại sẹo và an toàn tuyệt đối mà,
    mình có con bạn xí xớn cũng tính đi cắt má lúm nhưng chỉ sợ đau suốt ngày kêu than sẽ đâu và phải uống thuốc mà nó thì không chịu đau được mà uống thuốc lại càng không :d thấy thông tin của mẹ bongyeu e phải báo liền cho nó mừng chứ không suốt ngày nó tra tấn lỗ tai em

epro79 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi tienpham
    mình có con bạn xí xớn cũng tính đi cắt má lúm nhưng chỉ sợ đau suốt ngày kêu than sẽ đâu và phải uống thuốc mà nó thì không chịu đau được mà uống thuốc lại càng không :d thấy thông tin của mẹ bongyeu e phải báo liền cho nó mừng chứ không suốt ngày nó tra tấn lỗ tai em
    không phải là không đau đâu bác,lúc đầu bác sỹ gây tê thì không có cảm giác gì nhưng lúc hết thuốc cũng đau đấy nhé,con em e nó mới đi cắt má lúm mà chẳng rên rỉ mãi nhưng được cái phải chịu đau mấy hôm thôi rồi lại đẹp ngay

Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối