Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 41
    Trích dẫn Gửi bởi thuthao
    có thể đối với nhiều gương mặt có má lúm đồng tiền không đẹp nhưng họ lại có duyên ngầm đấy mà không phải ai cũng có duyên đâu nehs
    một thương tóc bỏ đuôi gà
    hai thương ăn nói mặn mà có duyên.
    ba thương má lúm đồng tiền,
    bốn thương răng nhánh hạt huyền kém thua.
    năm thương cổ yếm đeo bùa,
    sáu thương nón thượng quai tua dịu dàng.
    bảy thương nết ở khôn ngoan,
    tám thương ăn nói dịu dàng thêm xinh.
    chín thương em ở một mình,
    mười thương con mắt có tình với ai.

xem thêm:

>>> địa chỉ tạo má lúm đồng tiền ở đâu đẹp và an toàn
    >>> phẫu thuật tạo má lúm đồng tiền

mình cũng thích má lúm đồng tiền lắm, nhưng mình thấy ko cứ có má lúm mới xinh đâu. như mình nè, nhiều người vẫn khen xinh dù làm gì có má lúm đồng tiền đâu

anh dong Guest
    Trích dẫn Gửi bởi tina
    mình cũng thích má lúm đồng tiền lắm, nhưng mình thấy ko cứ có má lúm mới xinh đâu. như mình nè, nhiều người vẫn khen xinh dù làm gì có má lúm đồng tiền đâu
    xinh thì vẫn xinh đơn giản mà nói thì mọi người cho rằng những người có má lúm đồng tiền có nét duyên thầm và duyên dáng thôi mà

má lúm đồng tiền toàn mặt tích cực thôi sao? ko có mặt tiêu cực nào à?

Trích dẫn Gửi bởi hamy
    má lúm đồng tiền toàn mặt tích cực thôi sao? ko có mặt tiêu cực nào à?
    đơn giản lắm bạn à, tiêu cực là khi bạn cười sẽ thu hút nhiều ánh nhìn từ phía mọi người và những người có má lúm đồng tiền thường được nhiều người theo đuổi- điều đó thật phiền phứcv

Trích dẫn Gửi bởi lanhuong.tp
    đơn giản lắm bạn à, tiêu cực là khi bạn cười sẽ thu hút nhiều ánh nhìn từ phía mọi người và những người có má lúm đồng tiền thường được nhiều người theo đuổi- điều đó thật phiền phứcv
    tưởng con gái ai cũng thích có nhiều người theo đuổi chứ. có đúng ko bạn? mình cũng thích có nhiều người theo đuổi

Trích dẫn Gửi bởi mèo vằn
    tưởng con gái ai cũng thích có nhiều người theo đuổi chứ. có đúng ko bạn? mình cũng thích có nhiều người theo đuổi
    đúng là những người con gái có má lúm đồng tiền thường xinh đẹp và duyên dáng nên được nhiều người theo đuổi, đâu cần ví dụ đâu xa, mình là minh chứng điển hình :d
    những thông tin liên quan
    >>> má lúm đồng tiền có di truyền không?
    >>> làm sao để sinh con có má lúm đồng tiền?

Thaoghe68 Guest
    con gái nhiều người theo đuổi quá cũng ko tốt đâu, phiền lắm. mình chỉ thích vài người thôi, ko cần nhiều

nhưng cái duyên cái số được nhiều người theo đuổi rồi muốn tránh cũng không được đâu à nha. phiền hay không phiền là phụ thuộc vào khả năng xử lí của bạn thôi

Trích dẫn Gửi bởi vietanh
    nhưng cái duyên cái số được nhiều người theo đuổi rồi muốn tránh cũng không được đâu à nha. phiền hay không phiền là phụ thuộc vào khả năng xử lí của bạn thôi
    (y) cơ bản là cũng từng người thôi chứ không phải ai có má lúm đồng tiền cũng được nhiều người theo đuổi đâu nhá

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối