Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

Các mẹ cho mình xin các bài nhạc tập thể dục thẩm mỹ hay với

Mình sắp tới muốn đi tập thẩm mỹ rồi có thể tự tập ở nhà, mình thích nghe nhạc lắm nên muốn có bài nhạc tập thể dục thẩm mỹ hay để tập có hứng thú và hiệu quả hơn. Mọi người biết bài nhạc tập thể dục thẩm mỹ nào hay chia sẻ cho mình với.

Mình cảm ơn nhiều!

Mình tưởng tập thẩm mỹ này các bài nhạc ứng với từng bài tập mà nhỉ, làm sao mà dùng lung tung theo sở thích được hả bạn.

Mình thấy đoạn nhạc thẩm mỹ này khá nhiều bài này, bạn xem có bài bạn thích ko:

Mọi người phải có nhạc hay mới tập được à? Mình quan tâm đến bài tập thẩm mỹ đó có tốt không thôi chứ nhạc mình ko quan tâm lắm

laptophanoi Guest
    Mọi người thấy bài tập này thế nào, nhiều người tập theo bài này lắm:

Trích dẫn Gửi bởi Kitty_kitty
    Mọi người thấy bài tập này thế nào, nhiều người tập theo bài này lắm:

Bài tập này các bà các chị vẫn tập ở công viên mà. Ngày nào mình cũng thấy luôn, nhìn hay lắm

Trích dẫn Gửi bởi Mèo vằn
    Bài tập này các bà các chị vẫn tập ở công viên mà. Ngày nào mình cũng thấy luôn, nhìn hay lắm
    Ở công viên toàn mấy bài nhạc nước ngoài nổi tiếng 1 thời như Boom boom boom ấy, mình thấy nghe hơi lố lăng dù bài này nhạc rất hợp với thể dục kiểu đó

daucuchuoi Guest
    Trích dẫn Gửi bởi ZinZin
    Ở công viên toàn mấy bài nhạc nước ngoài nổi tiếng 1 thời như Boom boom boom ấy, mình thấy nghe hơi lố lăng dù bài này nhạc rất hợp với thể dục kiểu đó
    Các bà các chị ở công viên tập nhìn các động tác mình thấy bài Boom boom boom này quá hợp. :v Y như trong clip luôn, mà chủ yếu là bài này thì phải

Mấy bài này sôi động lắm nè, hy vọng sẽ có mẹ thích.

Trích dẫn Gửi bởi Hoài Phương
    Mấy bài này sôi động lắm nè, hy vọng sẽ có mẹ thích.

Mấy bài này mình thấy mọi người mở khi tập ở công viên rùi, nghe cũng khá vui nhộn. Mình nghe cũng thấy thư giãn

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối