Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16

Chị em mình cùng tập thể dục thẩm mỹ tại nhà nào!

Từ lâu e muốn tự tập thể dục thẩm mỹ tại nhà, vì ko có nhiều thời gian đến các trung tâm để luyện tập, theo học. Cứ buổi được buổi ko. Hnay lên mạng tìm mấy video để tự tập thể dục tại nhà.
    Thấy video này hay, mà cũng đơn giản, dễ học theo, nhạc coi vẻ cũng sống động, nge có động lực làm theo. Chia sẻ để chị e nào có nhu cầu tập thể dục tại nhà thì bật máy, mở video và làm theo nhé:

thennguyen Guest
    tập thể dục này cũng giảm đc mỡ bụng đấy c nhỉ. down về rồi hôm nào tập thôi, dạo này ngồi nhiều, ăn nhiều, mỡ bụng nhiều quá rồi

ngohue210 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi dungtran
    tập thể dục này cũng giảm đc mỡ bụng đấy c nhỉ. down về rồi hôm nào tập thôi, dạo này ngồi nhiều, ăn nhiều, mỡ bụng nhiều quá rồi
    Mình thấy cũng giảm đc mỡ bụng, nhưng tác dụng chủ yếu là làm cho cơ thể săn chắc, khỏe mạnh hơn bạn ạ. Như thế sẽ hạn chế bệnh tật

Tập tại nhá khéo các mẹ tập chưa đúng, tập sai mà ko biết, ko có ai uốn nắn đấy. Theo mình nên đến trung tâm tập trước thì hơn

Trích dẫn Gửi bởi ^_^
    Tập tại nhá khéo các mẹ tập chưa đúng, tập sai mà ko biết, ko có ai uốn nắn đấy. Theo mình nên đến trung tâm tập trước thì hơn
    Mình chú ý 1 chút thì đúng thôi mà bạn, tập ở các trung tâm hay ra công viên giáo viên cũng chỉ tập mẫu thôi và mọi người tự tập theo chứ có dạy bảo gì đâu, mọi người tập ko dứt khoát đâu

Trích dẫn Gửi bởi Hoài Phương
    Mình chú ý 1 chút thì đúng thôi mà bạn, tập ở các trung tâm hay ra công viên giáo viên cũng chỉ tập mẫu thôi và mọi người tự tập theo chứ có dạy bảo gì đâu, mọi người tập ko dứt khoát đâu
    Có người đứng trước mình tập mẫu thì sẽ dễ làm theo hơn mấy cô trong TV chứ bạn. Thế nên mới đông người ra công viên tập thế chứ ko tập ở nhà

Tập tại nhà phải mua máy tập, tốn kém ra phết đó các bạn ạ, mình thấy đi tập cùng mọi người vui hơn. ^_^

Trích dẫn Gửi bởi Gigi
    Tập tại nhà phải mua máy tập, tốn kém ra phết đó các bạn ạ, mình thấy đi tập cùng mọi người vui hơn. ^_^
    Ơ, tập như trong video kia cần gì mua máy tập, cần cái đài phát nhạc là xong thôi mà. :-/

Trích dẫn Gửi bởi Ngocanh
    Ơ, tập như trong video kia cần gì mua máy tập, cần cái đài phát nhạc là xong thôi mà. :-/
    Đúng rùi! Cái đó để tập tại nhà mà. mình mua CD về là có thể tự tập tại nhà thoải mái chứ có sao đâu

Trích dẫn Gửi bởi Linh tinh lắm
    Đúng rùi! Cái đó để tập tại nhà mà. mình mua CD về là có thể tự tập tại nhà thoải mái chứ có sao đâu
    Có bạn bè vẫn hơn chứ, ở nhà có khi hôm nào mưa gió lại trốn trong chăn k thèm dậy tập ấy chứ nhỉ

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối