Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15

Mọi người vào chia sẻ những bài tập thể dục thẩm mỹ của MC Kỳ Duyên nhé

E mở topic này để mọi người cùng chia sẻ những bài tập thể dục thẩm mỹ của MC Kỳ Duyên. Vì e thấy những bài tập thể dục của cô Kỳ Duyên vừa đơn giản, hướng dẫn rất cụ thể, tỉ mỉ mà tập xong cảm giác nhẹ nhàng, sảng khoái, khỏe khoắn hơn rất nhiều. Cảm giác con người năng động hơn.
    E mới tìm đc có 1 video tập thể dục thẩm mỹ của MC Kỳ Duyên này, chia sẻ cho mọi người cùng tập ạ.
    Mọi ng có video hoặc link thì up lên đây share cho e với nhé.
    Chúc mọi người luôn khỏe mỗi ngày

huhu, e ko chia sẻ được video :

M thử tập theo video này rồi, thấy cũng dễ tập, mà tập xong công nhận người khỏe khoắn hơn. bảo ngày nào cũng tập nhưng lại bận, lười,.. có video phần tiếp thì bạn up lên mình hóng với nhé.

Co Kỳ Duyên này đa tài nhỉ, nghe nói ngoài dạy tập thẩm mỹ còn bán cả mỹ phẩm nữa cơ.

Những bài của MC Kỳ Duyên tập hiệu quả lắm hả các bạn? Vì mình thấy có nhiều bài của những người khác hướng dẫn cũng hiệu quả lắm mà

hoangtrung2912 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Tuni
    Những bài của MC Kỳ Duyên tập hiệu quả lắm hả các bạn? Vì mình thấy có nhiều bài của những người khác hướng dẫn cũng hiệu quả lắm mà
    MC Kỳ Duyên này đa tài lắm, còn là ca sĩ, dẫn chương trình và còn kinh doanh mỹ phẩm nữa đó. Các bài tập thẩm mỹ của cô cũng rất hữu ích và nổi tiếng

Mình cũng xin chia sẻ video tập thẩm mỹ được rất nhiều lượt view trên youtube của Kỳ Duyên, mọi người cùng xem nhé:

Hay nhỉ, trước mình toàn thấy cô Kỳ Duyên này trên Paris By Night thôi, giờ thấy cô này còn làm cả hướng dẫn thẩm mỹ nữa, đa tài ghê

Cô Kỳ Duyên này 50 tuổi rồi đấy mà nhìn thân hình vẫn gọn gàng lắm. Đúng là giáo viên dạy thể dục thẩm mỹ có khác.

Video thì nhiều lắm, nhưng mình thấy cứ giông giống nhau các bạn ạ, có thấy khác gì nhau đâu, các bài mình thấy vẫn thế mà

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối