Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

Các chị cho em kinh nghiệm hướng dẫn tập thể dục thẩm mỹ với ạ.

Bạn google thiếu gì nhỉ. :-/ Trước mình cũng tập theo clip rồi nhưng được vài hôm lười lại bỏ

socl Guest
    Mình thấy video này này, có vẻ giống với mấy bài tập ở công viên. :v

Trích dẫn Gửi bởi Alicia
    Mình thấy video này này, có vẻ giống với mấy bài tập ở công viên. :v

Nhìn động tác cũng đơn giản, các chị em có thể tự tập ở nhà đấy. Nhưng mình thích ra công viên tập cùng các chị em hơn.

Trích dẫn Gửi bởi Gigi
    Nhìn động tác cũng đơn giản, các chị em có thể tự tập ở nhà đấy. Nhưng mình thích ra công viên tập cùng các chị em hơn.
    Ở công viên toàn các cụ trung niên thôi, nhìn mấy động tác đó có gì đâu. -_- Đến phòng tập thẩm mỹ thì hơn

Mua đĩa về nhà tự tập thôi các mẹ ơi, tranh thủ lúc sáng sớm hoặc tối ko ảnh hưởng đến gia đình, con cái. Mình có mấy bộ đĩa, cứ tuần tự mà tập, ngày nào cũng 40p, cuối tuần rảnh hơn thì 60p. Chứ ra trung tâm thì ko có thời gian, giờ giấc cũng ko thuận tiện nữa. Với lại ở trung tâm ngày nào cũng 1 bài như vậy, lúc quen rồi ko thích nữa. Cứ tập 2 tháng đều đặn các mẹ sẽ thấy khác biệt rõ đấy, lúc ấy ngày nào ko tập lại thấy thiếu thiếu sao đó ấy

minhdang Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Pth941
    Mua đĩa về nhà tự tập thôi các mẹ ơi, tranh thủ lúc sáng sớm hoặc tối ko ảnh hưởng đến gia đình, con cái. Mình có mấy bộ đĩa, cứ tuần tự mà tập, ngày nào cũng 40p, cuối tuần rảnh hơn thì 60p. Chứ ra trung tâm thì ko có thời gian, giờ giấc cũng ko thuận tiện nữa. Với lại ở trung tâm ngày nào cũng 1 bài như vậy, lúc quen rồi ko thích nữa. Cứ tập 2 tháng đều đặn các mẹ sẽ thấy khác biệt rõ đấy, lúc ấy ngày nào ko tập lại thấy thiếu thiếu sao đó ấy
    Mua đĩa chỉ sợ ko tự giác tập rồi lại bị các việc ở nha làm ảnh hưởng thôi, mình thấy ra trung tâm vẫn hơn

Trích dẫn Gửi bởi hangnguyen
    Mua đĩa chỉ sợ ko tự giác tập rồi lại bị các việc ở nha làm ảnh hưởng thôi, mình thấy ra trung tâm vẫn hơn
    Phải tự giác chứ, cũng như tập thể dục hàng ngày thôi mà bạn. Muốn đẹp thì phải chịu khó thôi

giaxetoyotavt Guest
    Trích dẫn Gửi bởi hangnguyen
    đúng đấy ra đó còn được giáo viên hướng dẫn tận tình chứ ở nhà khi nào hứng lên thì tập không thì thôi thì cũng k tác dụng gì

mrtan1989 Guest
    Tớ thấy cô Kỳ Duyên hay có clip tập thể dục thẩm mỹ hay lắm, chia thành nhiều bài và nhiều kỳ hẳn hoi đấy. Nhiều chỗ còn dùng clip này để mọi người cùng tập mà

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối