Kết quả 1 đến 4 của 4

Mình cũng đang muốn tìm địa chỉ học yoga. nge nói tập yoga giảm cân rất tốt. đang máu me. tìm mãi mà chưa bít chỗ nào uy tín cả.

mấy bạn thử tham khảo CLB Bơi Lội Nguyễn Bỉnh Khiêm - 25 Nguyễn Bỉnh Khiêm Q.1, TPHCM:

Trc mình có học ở đây, cô Thạch là huấn luyện viên chính ở đó đã hướng dẫn cho mình những ngày đầu tiên rất tận tình. Ở đây khi mới vào bạn sẽ không được tập theo những người đã học lâu năm mà chỉ bắt đầu với những động tác rất cơ bản thôi. Cô cũng giảng kỹ về những nguyên tắc khi thực hành Yoga và sau buổi học cô hay chia sẻ nhiều thứ về sức khỏe, cuộc sống. Cô lớn tuổi nên sẽ không thể hướng dẫn các bạn những động tác đòi hỏi kỹ thuật cao, tuy nhiên trợ giảng của cô sẽ làm điều này. Họ cũng là những người tận tâm và nhiệt tình. Sau mỗi 3 tháng bạn sẽ được tập chung với nhóm cao hơn, sau mỗi 6 tháng bạn có thể tập với những người kỳ cựu (nhưng dĩ nhiên là chỉ thực hiện những động tác vừa sức mình thôi).

Trích dẫn Gửi bởi venus219
    Mình cũng đang tập Yoga nè, thấy hiệu quả lắm bạn ạ - nhất là trong việc xả stress đó bạn.
    Đây là trung tâm mình đang học, bạn có thể tham khảo thử xem có phù hợp thuận tiện với việc đi lại của bạn không nha.
    Vyoga World: 15-17 Maximark Cộng Hòa
    Hình như bên này còn có mấy chi nhánh nữa thì phải.hi
    Có nghe mọi người chỉ đi tập ở Vyoga World thử, vì nói chất lượng dịch bên đây cũng ok, giá cả cũng ok. Mà mình thì ở tận quận 1, ra tới Tân Bình cũng ngại vì xa quá. Không biết bên trung tâm này còn chi nhánh nào gần gần hơn không. Nếu có thì đi tập thử xem chất lượng thế nào, có tốt như mọi người nói không