Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16

raovat60s.vn Guest
    Bạn google tìm các video hướng dẫn tập yoga ấy, nhiều lắm. Bạn thấy cái nào dễ tập và làm theo thì tập thôi.

Theo tớ thì bạn nên đi học vài buổi để biết các bài tập Yoga sau đó mới tự tập ở nhà, như thế vừa bài bản hơn mà lại dễ thực hiện hơn là học qua clip

Trích dẫn Gửi bởi Buồn ơi chào mi
    Theo tớ thì bạn nên đi học vài buổi để biết các bài tập Yoga sau đó mới tự tập ở nhà, như thế vừa bài bản hơn mà lại dễ thực hiện hơn là học qua clip
    1 lớp nó có nhiều buổi dạy mà, học vài buổi làm sao mà biết hết đc. Nên học hẳn hoi 1 khóa sau đó tự tập ở nhà chứ

annguyen3692 Guest
    Mình thấy mọi người vẫn tự tập ở nhà suốt mà, cũng đâu có khó lắm nhỉ. Xem clip vài lần là làm theo được đó mà.

Trích dẫn Gửi bởi Sakura
    Mình thấy mọi người vẫn tự tập ở nhà suốt mà, cũng đâu có khó lắm nhỉ. Xem clip vài lần là làm theo được đó mà.
    ÙI, tập ở nhà khéo ko đúng cách đâu bạn, ko có ai chỉ bảo và ko có người tập cùng thì ko biết đúng hay sai nữa. Nếu có người tập cùng, có người chỉ bảo vẫn hơn chứ

Theo kinh nghiệm của mình thì tập yoga tại nhà không hề khó, quan trọng là bạn phải tự giác và kiên trì thôi. phần lớn mọi người khi tập ở nhà chỉ đc thời gian đầu, sau đó là bỏ giữa chừng.

quynhthuytti1 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Thu Hoa
    Theo kinh nghiệm của mình thì tập yoga tại nhà không hề khó, quan trọng là bạn phải tự giác và kiên trì thôi. phần lớn mọi người khi tập ở nhà chỉ đc thời gian đầu, sau đó là bỏ giữa chừng.
    Nếu tập hời hợt, bình thường thì ko khó nhưng tập chuẩn để có hiệu quả cao nhất thì phải đến trung tâm, có thày dạy đàng hoàng thì mới tốt các bạn ạ

vovanhoa Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Buồn ơi chào mi
    Nếu tập hời hợt, bình thường thì ko khó nhưng tập chuẩn để có hiệu quả cao nhất thì phải đến trung tâm, có thày dạy đàng hoàng thì mới tốt các bạn ạ
    Bạn này nói chuẩn này. Nếu tập nhiều ở trung tâm, thuần thục rồi hãy nghĩ đến việc tự tập ở nhà, ko thì nên tập ở các trung tâm đi

Thực ra tập yoga tại nhà ko khó, nhưng để đúng hết các động tác thì lại là chuyện khác, thế nên bạn nên tìm hiểu và học về yoga cho hiểu rõ đã rồi mới tự tập ở nhà nhé

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối