Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 70

Phẫu thuật gọt mặt giá bao nhiêu tiền?

Các chị ơi phẫu thuật gọt mặt giá bao nhiêu tiền vậy? Em tham khảo nhiều nơi rồi mà hình như không có giá sàn, mỗi nơi 1 kiểu giá khác nhau là sao vậy các chị?

Em ngồi cả nữa buổi tìm đọc trên web mà sao em tham khảo mỗi nơi một khác thế các chị nhỉ?

Chả là nhờ c gái đi làm ở mỹ có gửi cho e một số tiền, em muốn tu bổ nhan sắc còn chống lầy mặt mũi như lưỡi cày hàm lại bành trướng như đàn ông chứ. Tuy nhiên, đến tận bây giờ gọt mặt giá bao nhiêu em còn không rõ nữa huống chi việc đặt lịch hẹn làm trong tháng này. Hình như chi phí, giá cả phẫu thuật gọt mặt nó cứ mập mờ kiểu gì ấy các chị nhỉ?

Em cũng lang thang một số mỹ viện thấy giá cả phẫu thuật gọt mặt 3d mỗi nơi một khác. Em thắc mắc Phẫu thuật gọt mặt giá bao nhiêu tiền sao giá khác nhau vậy thì được mọi ng phân tích:

Đặc điểm khuôn mặt của bạn như thế nào? Xương hàm của bạn to bè? Xương cằm của bạn có bị ngắn, bị lẹm vào trong hay bị đưa về phía trước nhiều hay không, có cần phẫu thuật không… dựa vào những khiếm khuyết đó mà bác sĩ cần can thiệp phẫu thuật khuôn mặt bạn nhiều hay ít.

Chị nào từng đi làm gương mặt vline rồi chia sẻ kinh nghiệm cho e với ah, nhớ pm cái địa chỉ e tham khảo với nhé. Em cám ơn cả nhà ah

View more random threads:

Phẫu thuật gọt mặt bao nhiêu tiền?
    Giá gọt mặt chắc cũng phải tiền trăm triệu ý nhỉ
    Đại phẫu mà các chị nhỉ.

ghigang Guest
    Trích dẫn Gửi bởi trinhnhai
    Các chị ơi phẫu thuật gọt mặt giá bao nhiêu tiền vậy?
    Sao em tham khảo mỗi nơi một khác thế các chị nhỉ, chả là nhờ c gái đi làm ở mỹ có gửi cho e một số xiền, em muốn tu bổ nhan sắc còn chống lầy mặt mũi như lưỡi cày hàm lại bành trướng như đàn ông chứ.

Em cũng lang thang một số mỹ viện thấy giá cả phẫu thuật gọt mặt mỗi nơi một khác. Em thắc mắc Phẫu thuật gọt mặt giá bao nhiêu tiền sao giá khác nhau vậy thì được mọi ng phân tích:

Đặc điểm khuôn mặt của bạn như thế nào? Xương hàm của bạn to bè? Xương cằm của bạn có bị ngắn, bị lẹm vào trong hay bị đưa về phía trước nhiều hay không, có cần phẫu thuật không… dựa vào những khiếm khuyết đó mà bác sĩ cần can thiệp phẫu thuật khuôn mặt bạn nhiều hay ít.
    Chị nào từng đi gọt mặt rồi chia sẻ kinh nghiệm cho e với ah, nhớ pm cái địa chỉ e tham khảo với nhé. Em cám ơn cả nhà ah
    Chị ơi chuẩn đó ah, gọt mặt dao động tầm 60-80 tr tùy vào xuông hàm hay khuôn mặt của c có quá bành quá to...

Trích dẫn Gửi bởi NhaUyen
    Chị ơi chuẩn đó ah, gọt mặt dao động tầm 60-80 tr tùy vào xuông hàm hay khuôn mặt của c có quá bành quá to...
    Phẫu thuật gọt mặt hết bao nhiêu tiền?
    Mình tham khảo ở tmv Kangnam nè: Chi phí phẫu thuật gọt mặt tại Thẩm mỹ viện Kangnam dao động từ 45-50 triệu tùy thuộc vào từng trường hợp khách hàng

Làm gì đến mức giá như bạn nói

toiyeuvn Guest
    Phẫu thuật gọt mặt xong chắc mặt mũi thay đổi nhiều nhỉ, chỉ những người nào có hình dáng khuôn mặt khó coi hay mặt dị hình dị dạng thì người ta mới tiến hành thôi ah

Gọt mặt xong chắc phải làm lại chứng minh thư bạn nhỉ? Đi đâu giơ cmt ra người ta bảo ko phải mình thì chết

Trích dẫn Gửi bởi Mèo vằn
    Gọt mặt xong chắc phải làm lại chứng minh thư bạn nhỉ? Đi đâu giơ cmt ra người ta bảo ko phải mình thì chết
    Ôi dào, ai để ý cái đó đâu bạn. Ko phải làm lại đâu, bạn chụp ảnh xong vài tháng sau cắt tóc, béo lên 1 tí là đã trông khác với trong ảnh rồi

banlamviec Guest
    Tùy từng địa chỉ nữa đó các chị ah. Nhưng e thấy giá phẫu thuật gọt mặt cũng cao đấy.

Trích dẫn Gửi bởi Miki
    Mình tham khảo ở Kangnam. Chi phí phẫu thuật gọt mặt tại Thẩm mỹ viện Kangnam dao động từ 45-50 triệu tùy thuộc vào từng trường hợp khách hàng bạn ạ
    Đắt nhỉ, ko biết có khi nào họ giảm giá ko nhỉ? Nếu có lúc nào giảm giá thì tốt biết mấy

Trích dẫn Gửi bởi Miki
    Mình tham khảo ở Kangnam. Chi phí phẫu thuật gọt mặt tại Thẩm mỹ viện Kangnam dao động từ 45-50 triệu tùy thuộc vào từng trường hợp khách hàng bạn ạ
    Hic, mình cứ tưởng tầm 30tr đã thấy đắt, vậy mà sự thật tới 50tr thì làm sao mà kham nổi. :v

Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối