Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 70
    thienthien21121991 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Mèo vằn
    Gọt mặt xong chắc phải làm lại chứng minh thư bạn nhỉ? Đi đâu giơ cmt ra người ta bảo ko phải mình thì chết
    chuẩn luôn!có khi về nhà còn bị đuổi đi ấy,em là sợ nhất khoản này đấy

Trích dẫn Gửi bởi minhdo
    chuẩn luôn!có khi về nhà còn bị đuổi đi ấy,em là sợ nhất khoản này đấy
    gọt mặt nội soi chỉ làm thon gọn khuôn mặt thôi chứ có phải phẫu thuật toàn bộ khuôn mặt đâu mà phải sợ người khác không nhận ra bạn

Trích dẫn Gửi bởi quynhchi.spth
    gọt mặt chỉ làm thon gọn khuôn mặt thôi chứ có phải phẫu thuật toàn bộ khuôn mặt đâu mà phải sợ người khác không nhận ra bạn
    Cũng khác nhiều đấy chị ạ nhưng mà đẹp hết xẩy

Trích dẫn Gửi bởi diepvnh
    Cũng khác nhiều đấy chị ạ nhưng mà đẹp hết xẩy

View attachment 9419
    Cái cô bạn trong ảnh vừa gọt cằm,bấm mí,nâng mũi luôn mới đẹp nt chứ,chắc là phải chịu nhiều đau đớn lắm đấy

Trích dẫn Gửi bởi buitrami
    Cái cô bạn trong ảnh vừa gọt cằm,bấm mí,nâng mũi luôn mới đẹp nt chứ,chắc là phải chịu nhiều đau đớn lắm đấy
    mẹ này có con mắt tinh tường đó,phẫu thuật mặt là làm lại khuôn mặt mà,nhìn ảnh khác hẳn so vs lúc chưa phẫu thuật,đẹp thế này bảo sao ai cũng thi nhau đi làm đẹp

chi em có vẻ thích gọt mặt thẩm mỹ nhỉ?không ai sợ đau à hay là bất chấp tất cả để mình đẹp hơn,chị em bây giờ nguy hiểm thật đây "tẩm ngẩm tầm ngầm giết chết voi"

Trích dẫn Gửi bởi samttn
    mẹ này có con mắt tinh tường đó,phẫu thuật mặt là làm lại khuôn mặt mà,nhìn ảnh khác hẳn so vs lúc chưa phẫu thuật,đẹp thế này bảo sao ai cũng thi nhau đi làm đẹp
    thế bác ra đường gặp 1 cô mặt thon gọn đường nét khuôn mặt hài hòa và 1 cô mặt thô kệch,góc cạnh bác sẽ thích nhìn ai hơn

Trích dẫn Gửi bởi catnho
    thế bác ra đường gặp 1 cô mặt thon gọn đường nét khuôn mặt hài hòa và 1 cô mặt thô kệch,góc cạnh bác sẽ thích nhìn ai hơn
    đương nhiên là chọn cô có khuôn mặt hài hòa rồi,con trai yêu bằng mắt mà

Trích dẫn Gửi bởi minhvuongxh
    đương nhiên là chọn cô có khuôn mặt hài hòa rồi,con trai yêu bằng mắt mà
    mà có mẹ nào biết chi phí gọt mặt là bao nhiêu không?em nge gọt mặt thấy không được an toàn cho lắm có mẹ nào biết thêm thông tin gì không?

anhtuan2b Guest
    Phẫu thuật gọt mặt giá bao nhiêu tiền?

Trích dẫn Gửi bởi samttn
    mà có mẹ nào biết chi phí gọt mặt là bao nhiêu không?em nge gọt mặt thấy không được an toàn cho lắm có mẹ nào biết thêm thông tin gì không?
    nếu làm dưới tay 1 vị bác sẽ trẻ tuổi đúng là không an toàn chút nào bạn nên tìm đến những thẩm mỹ viện mà ở đó các bác sỹ tay nghề cao ấy mình nghĩ phẫu thuật gọt mặt không phải đơn giản chỉ có những người co chuyên môn mới làm được.

Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối