Trang 2 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 95
    Gọt mặt ở đâu đẹp, an toàn , chất lượng?
    Mình nghe nói ở tmv Kangnam các bác sĩ bên HQ đến hợp tác cùng làm nên gọt mặt chuẩn lắm, nếu định gọt mặt hàn quốc thì bạn nên qua Kangnam nhé

Gọt mặt giờ không đau đâu mà bạn, nhiều nơi họ đều cam kết phẫu thuật gọt mặt mà không đau rồi nên bạn chủ thớt cứ yên tâm đi

Trích dẫn Gửi bởi mẹ Kitty
    Gọt mặt giờ không đau đâu mà bạn, nhiều nơi họ đều cam kết phẫu thuật gọt mặt mà không đau rồi nên bạn chủ thớt cứ yên tâm đi
    Mình nghĩ có đau đấy. Lúc làm thì ko đau nhưng khi làm xong, hết thuốc tê thì đau là điều đương nhiên.

Gọt mặt xong phải băng bó cả khuôn mặt một thời gian đấy, lúc tháo băng ra cũng chưa đẹp ngay đâu. Mình thấy mấy người gọt mặt HQ đều thế cả

Trích dẫn Gửi bởi Kimbap
    Gọt mặt xong phải băng bó cả khuôn mặt một thời gian đấy, lúc tháo băng ra cũng chưa đẹp ngay đâu. Mình thấy mấy người gọt mặt HQ đều thế cả
    Nghe ghê nhỉ. Nhưng muốn đẹp thì phải chịu đau đớn thôi, thấy bà Tưng đi thẩm mỹ xong cả khuôn mặt băng bó kín mít luôn

Trích dẫn Gửi bởi hangnguyen
    Nghe ghê nhỉ. Nhưng muốn đẹp thì phải chịu đau đớn thôi, thấy bà Tưng đi thẩm mỹ xong cả khuôn mặt băng bó kín mít luôn
    Băng bó như thê nhưng ko đau lắm đâu bạn ạ, có lẽ sẽ ngứa một chút chút

Trong phẫu thuật gọt mặt , bác sĩ sử dụng máy cắt xương chuyên dụng theo thế hệ mới nhất đảm bảo quá trình thực hiện được an toàn và chuẩn xác. Nhờ hệ thống phun nước tự động,thiết bị hiện đại này sẽ giúp việc cắt xương không gây đau hay chảy máu đồng thời, lưỡi cắt rất mỏng nên không làm tổn thương, không tạo bột xương, vết thương nhanh chóng lành, giảm nhanh tình trạng sưng nề .

Ngoài ra quá trình gọt mặt các bác sĩ gây mê toàn thân nên ko đau đâu các bạn nhé

bingboongbell Guest
    Thấy bảo gọt mặt còn có thể ra về trong ngày cơ mà. Mình thấy ko ảnh hưởng nhiều đến sức khỏe đâu.

nongdan9x Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Hoài Phương
    Thấy bảo gọt mặt còn có thể ra về trong ngày cơ mà. Mình thấy ko ảnh hưởng nhiều đến sức khỏe đâu.
    Chỗ nào mà gọt mặt ra về trong ngày thế bạn? Phẫu thuật kiểu này mình tưởng phải nằm lại nghỉ ngơi chứ

Trích dẫn Gửi bởi Thanh Huyền
    Chỗ nào mà gọt mặt ra về trong ngày thế bạn? Phẫu thuật kiểu này mình tưởng phải nằm lại nghỉ ngơi chứ
    Gọt mặt thôi mà, ko ảnh hưởng nhiều đến sức khỏe nên đâu cần phải nằm nghỉ nhiều đâu. Chỉ ảnh hưởng đến nhan sắc trong thời gian khuôn mặt chưa định hình thôi

Trang 2 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối