Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 49

Phẫu thuật độn cằm giá bao nhiêu tiền

Cằm o vừa to lại vừa bành, đã thế còn ngắn nữa, em muốn cằm dài ra một chút, cả nhà cho em hỏi phẫu thuật độn cằm giá bao nhiêu tiền với ah?
    Nhân tiện các chi chia sẻ cho em địa chỉ phẫu thuật độn cằm đẹp và uy tín với ah. Mà các chị ơi, độn cằm hình như có cả phương pháp thẩm mỹ mặt phẫu thuật và pp ko phẫu thuật đúng ko ah?

Mong cả nhà chỉ giúp em với ah. Em cám ơn.

Bạn có thể tìm hiểu thông tin nhé:

Cùng với sự phát triển của ngành công nghệ thẩm mỹ, phương pháp độn cằm Hàn Quốc ra đời, khắc phục triệt để tình trạng cằm ngắn, cằm lẹm hay cằm lệch, mang đến niềm vui lớn cho phái nữ. Tuy nhiên, không phải ai cũng là người dư giả, có đủ điều kiện để đầu tư cho công cuộc tân trang nhan sắc của mình. Bởi lẽ đó,Phẫu thuật độn cằm giá bao nhiêu là thắc mắc của hầu hết phái đẹp trước khi đi thẩm mỹ.

Nhìn chung, giá độn cằm ở các Thẩm mỹ viện là không hoàn toàn giống nhau và cũng không có mức giá cố định. độn cằm ngắn chất liệu thường có giá 15 triệu đồng, độn cằm chất liệu đặc biệt có giá 25 triệu và độn cằm bằng xương tự thân có giá 40 triệu đồng.

trongbinh Guest
    Phẫu thuật độn cằm bao nhiêu tiền mọi người nhỉ?
    Giá phẫu thuật độn cằm e nghĩ là tầm 2otr thôi c ah, chứ làm gì đến 40tr nhỉ, như thế quá nhìu ah

phamthuthao88 Guest

Trích dẫn Gửi bởi Victoria
    Cằm o vừa to lại vừa bành, đã thế còn ngắn nữa, em muốn cằm dài ra một chút, cả nhà cho em hỏi phẫu thuật độn cằm giá bao nhiêu tiền với ah?
    Nhân tiện các chi chia sẻ cho em địa chỉ phẫu thuật độn cằm đẹp và uy tín với ah. Mà các chị ơi, độn cằm hình như có cả phương pháp phẫu thuật và pp ko phẫu thuật ko ah
    Mong cả nhà chỉ giúp em với ah. Em cám ơn.
    C ah bạn e làm độn cằm bên Kangnam hết 25tr, làm thì đẹp nhưng thấy mầy bạn khác kêu hơi chát chứ

Mình thấy mấy nàng trong thế giới showbiz đi phẫu thuật độn cằm về, đẹp đâu ko có cằm bị lệch tùm lum ra.
    Nên chọn dịa chỉ nào làm uy tín ko lại... mình đang phân vân địa chỉ thẩm mỹ viện kangnam hà nội nè mà không biết thế nào.

Trích dẫn Gửi bởi Miu_miu
    Mình thấy mấy nàng trong thế giới showbiz đi phẫu thuật độn cằm về, đẹp đâu ko có cằm bị lệch tùm lum ra.
    Nên chọn dịa chỉ nào làm uy tín ko lại ...
    Mình thấy Hồ Quỳnh Hương rồi Thủy tiên đi độn cằm về trông xinh ra nhiều mà. Đâu có bị như bạn nói đâu

Trích dẫn Gửi bởi Mèo vằn
    Mình thấy Hồ Quỳnh Hương rồi Thủy tiên đi độn cằm về trông xinh ra nhiều mà. Đâu có bị như bạn nói đâu
    Mấy cô này toàn bỏ 1 đống tiền ra nước ngoài thẩm mỹ đó bạn, chứ có phải chỉ vài chục triệu như chị em mình đâu. Thế nên của họ đẹp là đúng rồi.

49413pxsn Guest
    Độn cằm làm ở trong nước thì giá thấp mà, chỉ tầm 30tr, tức hơn 1000usd chút thôi. Ra nước ngoài phải mất vài lần con số đó

Duy Công Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Miki
    Độn cằm làm ở trong nước thì giá thấp mà, chỉ tầm 30tr, tức hơn 1000usd chút thôi. Ra nước ngoài phải mất vài lần con số đó
    Ra nước ngoài tốt hơn đó bạn, nhiều người kết hợp du lịch nữa nên mới thích ra nước ngoài.

Trích dẫn Gửi bởi Miki
    tớ thấy nhiều chỗ độn cằm có giá15tr-25tr,tớ chỉ băn khoăn chất liệu độn cằm là gì?tớ thấy có đứa bạn đi nâng mũi bên Kangnam hết 25tr mà lấy sụn ở tai để nâng mũi nhé,cũng đẹp mà trông rất tự nhiên ấy không biết độn cằm có lấy sụn không nhỉ???

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối