Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 37
    Trích dẫn Gửi bởi Linhlemlinh1996
    nếu mà tiêm thì bao lâu thì cằm có dáng hoàn thiện đẹp vậy bạn?
    tiêm thì sẽ cần khoảng 1 tuần thôi mà đã vào dáng hoàn toàn rồi ấy

Trích dẫn Gửi bởi Miên Miên
    tiêm thì sẽ cần khoảng 1 tuần thôi mà đã vào dáng hoàn toàn rồi ấy
    k dc đâu bạn ạ. khoảng 5p là làm xong, nhưng cũng phải cần thời gian để nó ổn định, vào dáng, ít cũng 2 tuần nhìn mới hoàn toàn tự nhiên

cowslip Guest
    Trích dẫn Gửi bởi kikihoahoa
    k dc đâu bạn ạ. khoảng 5p là làm xong, nhưng cũng phải cần thời gian để nó ổn định, vào dáng, ít cũng 2 tuần nhìn mới hoàn toàn tự nhiên
    thế là nhanh rồi, pttm nâng mũi thì cứ phải 2 tháng nhìn mới vào dáng được

độn cằm bao lâu hết sưng phụ thuộc vào chất liệu độn nữa đấy. tùy từng loại mà có thời gian khác nhau, loại chất liệu xịn thì nhanh nhưng loại đểu rẻ tiền thì mất thời gian lắm

cotdencaoap Guest
    tiêm độn cằm phải cẩn thận vì giờ có nhiều nơi dùng chất làm đầy đểu dễ để lại di chứng lắm. hôm nọ mình đọc báo mà thấy có người suýt phải cưa cằm. thấy mà ghê quá

kyostyle1 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi kikihoahoa
    Tiêm chất làm đầy thì chỉ cần vài ngày là ổn định , tự nhiên chứ nhỉ. Mình thấy nhiều người nói thế mà.

Trích dẫn Gửi bởi Yến Nhi0209
    Tiêm chất làm đầy thì chỉ cần vài ngày là ổn định , tự nhiên chứ nhỉ. Mình thấy nhiều người nói thế mà.
    tiêm chất xịn thì sau 1 ngày là đẹp luôn rồi ấy

Trích dẫn Gửi bởi Linh Yuu
    tiêm chất xịn thì sau 1 ngày là đẹp luôn rồi ấy

Trích dẫn Gửi bởi Yến Nhi0209
    Độn cằm bao lâu thì đẹp cũng phụ thuộc vào nhiều thứ, đâu phải ai cũng giống nhau đâu mấy bạn. có người lâu, có người nhanh. Thế nên mình đi làm nhiều bác sĩ mới nói là tùy từng cơ địa đấy

mình tưởng độn xong cái đẹp luôn

darkjoker09 Guest
    Thường phải sau 1-2 tháng mới ổn định các bạn ơi, còn phải có thời gian chất độn làm quen với cơ thể đã. Sau đấy mới đẹp đc. Mình tham khảo bên Kangnam thì thấy vậy đó

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối