Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 35
    Trích dẫn Gửi bởi Tuni
    Làm sao mà biết đc bạn, biết đc thì chả ai đi phun đâu.
    bạn nói thế nào chứ phun chân mày nhìn phát biết luôn, mình có mấy bà chị phun chân mày nhìn nhận ra ngay

Trích dẫn Gửi bởi catnho
    bạn nói thế nào chứ phun chân mày nhìn phát biết luôn, mình có mấy bà chị phun chân mày nhìn nhận ra ngay
    Chắc bạn có kinh nghiệm nhìn rồi. :v hoặc mới nhìn người đó hôm trước khi đi phun. Chứ nhìn lần đầu tiên thì chắc ko biết đc đâu

Các chị đã ai xem lông mày ở đâu đẹp chỉ cho em với.em cũng đang muốn làm như nào cho tự nhiên tí

uyenvu6884 Guest
    Phun thêu chân mày tự nhiên hơn phun xăm nhiều. Các chị có thể tùy chọn các loại màu khác nhau mà? Nếu chị nào muốn tự nhiên cứ chọn màu phun thêu đen nâu 1 chút là được.

Nếu muốn phun thêu chân mày tự nhiên thì lúc làm xong các chị tuyệt đối không được dùng thịt bò với thịt gà nhé, kiêng kỵ cực luôn í.

Phun xăm lông mày không đẹp đâu mấy chị ạ. Mình nghĩ nên chi thêm chút tiền làm thêu hơn. Kiểu này nhìn tự nhiên, như sợi lông mày thật chứ ko đều đều nhòe nhòe như xăm.

Chân mày tự nhiên thì hơi khó nhưng thêu thì được đó vì nó hình sợi lông mày mà.

Mình mới phun chân mày ở tmv Đông Á đẹp lắm luôn mình rất hài lòng, bạn thử qua đó xem.

Mình nhìn thấy cái ảnh chị đầu tiên lông mày đẹp quá, mình muốn xăm kiểu đó nhưng xăm ở đâu mới đẹp hả cả nhà.

Nhìn lông mày của Park Shin Hye còn đẹp, tự nhiên chứ ảnh dưới nhìn giả giả. Thanh niên mình mà làm như thế thì trông như hề ý,

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối