Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 27 của 27
    Trích dẫn Gửi bởi Hangcute
    mà mọi người trong diễn đàn có ai từng trị nám , tàn nhang bằng bộ sản phẩm đông y việt nhật chưa?
    em cũng đang tìm hiểu và tính mua mà giá cũng không mềm lắm!!
    dao động từ 4,5tr đến 10tr á mà được cái là trị từ trong ra ngoài nên không sợ bị mọc lại.
    Nếu bạn dùng thuốc mình nghĩ nám hoặc tàn nhang sẽ quay lại không sớm thì muộn thôi chỉ có dùng công nghệ cao có thể trị tận gốc đc tàn nhang

mà mọi người trong diễn đàn có ai từng trị nám , tàn nhang bằng bộ sản phẩm đông y việt nhật chưa?
    em cũng đang tìm hiểu và tính mua mà giá cũng không mềm lắm!!
    dao động từ 4,5tr đến 10tr á mà được cái là trị từ trong ra ngoài nên không sợ bị mọc lại.
    thuốc chỉ để hỗ trợ bên trong để điều chỉnh nội tiết thôi. còn nám và tàn nhang trên bề mặt không thể tự biến mất được, mà nó sẽ lan ra. và nếu bạn dừng thuốc, sẽ tự tái phát nhé. đương nhiên bạn k thể uống thuốc cả đời rồi

hanlinhlinh Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Linh Yuu
    thuốc chỉ để hỗ trợ bên trong để điều chỉnh nội tiết thôi. còn nám và tàn nhang trên bề mặt không thể tự biến mất được, mà nó sẽ lan ra. và nếu bạn dừng thuốc, sẽ tự tái phát nhé. đương nhiên bạn k thể uống thuốc cả đời rồi
    z chắc dợt này minh tới đông á trị thôi.

z chắc dợt này minh tới đông á trị thôi.
    bị tàn nhang thì dễ chữa hơn nám mà, chăm sóc da đúng cách thì không sợ bị tái phát đâu. bạn đừng quá lo lắng. nhớ là chống nẵng kỹ không mọc thành nám thì phiền đấy.

cứ chữa thì mới biết có khỏi k chứ. cứ sợ thì k bao giờ khỏi được đâu. m nghĩ là nên chú trọng vào hiệu quả chứ k phải là rẻ hay không

Trích dẫn Gửi bởi kimngan
    cứ chữa thì mới biết có khỏi k chứ. cứ sợ thì k bao giờ khỏi được đâu. m nghĩ là nên chú trọng vào hiệu quả chứ k phải là rẻ hay không
    đồng ý với bạn. cứ tìm chỗ giá rẻ thì k có hiệu quả như ý đâu

Trích dẫn Gửi bởi Helen_Pham
    đồng ý với bạn. cứ tìm chỗ giá rẻ thì k có hiệu quả như ý đâu
    nếu như săn được đợt khuyến mại thì sẽ có thể trị với giá hợp lý mà

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123