Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Vẫn được đó bạn. Trong ngày 30/6 mà. Nhiều bạn làm ở đây thấy tốt nên cũng giới thiệu cho người quen nhiều. Mình đi trị liệu vào đợt này thấy đông hơn hẳn mấy lần đầu đến.

Trích dẫn Gửi bởi subisusu
    Nghe kiểu kim kim đã thấy sợ sợ rùi ý. Cái Vi kim còn cả sóng điện từ thì liệu ảnh hưởng có nhiều không nhỉ ? Như bạn nói còn không có cả tác dụng phụ thấy không được tin tưởng cho lắm :|
    Đã là điều trị thì kiểu gì chẳng có chút nhói nhói. Nhưng không đáng kể đâu. Cái vi kim này khác hẳn với mấy cách liệu trị kia mà. Không xâm lấn, không đỏ rộp, không đau rát. Lại phụ hồi nhanh và không cần nghỉ dưỡng

Bạn đến đăng ký đúng đợt đang có KM thì chẳng đông. Đến sau thì đành ngồi chờ thôi chứ cái đó khó trách được họ

seovietdang Guest
    Phương pháp này có vẻ được bàn tán nhiều phết nhỉ. Mấy đứa chị đi thẩm mỹ về cũng khen cái phương pháp vi kim này lắm. Vì trước đó mấy bà ý đi chữa bằng laser mà có vẻ là không ăn thua.

Đang ở
    303 Đại lộ Bình Dương, Phường Chánh Nghĩa, TP Thủ Dầu Một
    Cũng tuỳ loại laser đó bạn. Đứa bạn mình trị nám bằng laser Picosecond bên spa Thiên Hà thấy sạch bách, da lại căng và hồng hào hơn trước nè. Nghe bảo đây là công nghệ mới, thời gian điều trị cũng ngắn đi nhiều so vs mấy công nghệ cũ

Nghe các chị bàn tán mà thấy nóng người. Tại em bị nám mà còn có cả sẹo mụn nữa . Không biết chữa trị kiểu gì cho hết bây giờ ạ

Nếu bị cả 2 thì nên dùng phương pháp Vi kim là tốt nhất đó. Còn nếu bị nám thì dùng phương pháp Laser Picosecond cũng ok đó.

Trích dẫn Gửi bởi freedom2204
    Nghe các chị bàn tán mà thấy nóng người. Tại em bị nám mà còn có cả sẹo mụn nữa . Không biết chữa trị kiểu gì cho hết bây giờ ạ
    Sử dụng công nghệ Vi kim đi bạn. Mình chữa trị được 3 buổi rồi. Thấy các sẹo mờ đi dần dần rồi. Chắc vài buổi nữa là sẽ hết và có thể điều trị tại nhà theo hường dẫn của các chuyên viên.

seopro1 Guest
    3 buổi mà đã mờ rồi cơ á. Hiệu quả thế cơ à @@. Không biết cơ địa của em có nhanh được như vậy không. Tại bình thường em chữa gì cũng lâu hơn người khác ý ạ

Bạn yên tâm. Đến đó các chuyên viên sẽ tùy vào cơ thể bạn mà đưa ra cách điều trị tốt nhất. Họ nhiệt tình và chuyên nghiệp lắm

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12