Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 40

Hút mỡ mặt có đau không, có nguy hiểm không chị em?

mình nghe nói có cả dịch vụ hút mỡ mặt và cằm nữa, hay quá, đúng cái mình cần. bạn nào biết cho mình hỏi hút mỡ mặt có đau không, có nguy hiểm không với? vì vùng mặt không nhiều mỡ như vùng bụng hay đùi nên cách hút mỡ cũng sẽ khác.

mình sợ đau lắm. nếu đau nhiều chắc không dám đi hút mỡ đâu.

land86c Guest
    vùng mặt với cằm có khó giảm đâu mà phải đi hút nhỉ, bạn chỉ cần tập thể dục một thời gian là được thôi mà.

em từng đi hút mỡ rồi nhưng là hút vùng bụng, thấy cũng bình thường. không biết hút mỡ mặt thế nào, chắc rất ít người làm dịch vụ này nên cũng khó đó chị.

hình như là dịch vụ hút mỡ cằm chính là hút mỡ mặt đó bạn, không lẽ ngoài nọng cằm ra thì còn chỗ nào có thể hút mỡ được. mà hút mỡ ở cằm thì chắc là không nguy hiểm đâu, nhưng để chắc chắn thì bạn có thể hỏi bác sĩ về việc hút mỡ mặt có an toàn không? hay là hỏi mấy chuyên gia trên dđ cũng được đó b

Trích dẫn Gửi bởi maikieu
    hình như là dịch vụ hút mỡ cằm chính là hút mỡ mặt đó bạn, không lẽ ngoài nọng cằm ra thì còn chỗ nào có thể hút mỡ được. mà hút mỡ ở cằm thì chắc là không nguy hiểm đâu, nhưng để chắc chắn thì bạn có thể hỏi bác sĩ về việc hút mỡ mặt có an toàn không? hay là hỏi mấy chuyên gia trên dđ cũng được đó b
    chắc bạn nói đúng rồi, béo nọng cằm là khiến 2 cằm đúng k, thế thì xấu lắm. mà giảm mỡ chỗ đấy, chắc là k ảnh hưởng j đến đâu

nguyenhaiduya Guest
    chắc hút mỡ mặt có an toàn chứ không nguy hiểm đâu, vì đâu phải công nghệ phẫu thuật hay j đâu

giảm béo mấy vùng khác dc an toàn thì giảm mặt cũng thế thôi, qtrọng là tìm dc chỗ uy tín là ok

nếu bác sĩ hút mỡ mặt mà hút nọng cằm thôi thì chắc k sao còn chạm vào cằm thì k biết có đau không

mặt nhìn thế mà khó giảm lắm các bạn ạ, không đơn giản đâu, tối ăn nhiều 1 cái là mai mặt như cái mâm luôn

cần tìm nơi có uy tín và đảm bảo an toàn, có giấy chứng nhận của bộ y tế về việc đảm bảo an toàn và công nghệ, thiết bị đạt chuẩn, với bác sĩ uy tín nhé

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối