Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 50
    mình thấy hoa mai được nhiều bạn tin tưởng lắm. địa chỉ ở số 1 núi thành.

em đã bị mụn rất nặng, điều trị ở spa Hoa Mai 1 lần mà em thấy da mình đỡ hơn nhiều. kết hợp ăn nhiều rau và ngủ đủ giấc nữa mọi người ạ!

mình là boy, mặt mình bị mụn nhiều lâu năm, đã trị nhiều nơi không khỏi. mình đang điều trị ở spa Hoa Mai chỗ Núi Thành Đà Nẵng. thấy có giảm được 1 ít. nếu sau này hết mụn mình sẽ mua gói lăn kim cho da trở lại bình thường

bản thân em sử dụng gì của Hoa Mai cũng yên tâm lắm ạ. em đã triệt lông ở đây, hết sạch sẽ, giờ tới việc điều trị mụn, mụn em ít thôi nên giá là 150k. anh/ chị cứ thử đi ạ, em không nói điêu đâu

spa Hoa Mai đi bạn. nhiều bạn chỉ mình tới đây. mình bị mụn nặng điều trị 1 lần là 250k

nhìn máy móc của Hoa Mai rất yên tâm. bạn nên ghé thử. nhớ đặt lịch trước khi đến để khỏi chờ lâu.

nàng ơi! chỗ Hoa Mai đường Núi Thành trị mụn hiệu quả nghe nàng. có cả chạy điện tím và oxyjet mà giá chỉ 150k thôi.

em thấy nặn mụn ở spa Hoa Mai xong không sưng đỏ nhiều như mấy chỗ khác nghe chị.

bạn tham khảo spa HOa Mai xem. da mình ko bị mụn, chỉ chăm sóc da thôi. thấy giá tốt. Hoa Mai thì yên tâm về chất lượng nhé.

mình thấy Hoa Mai khách rất đông, chỗ nào khách đông có thể tin tưởng được. mình mới đi hôm qua giờ đang theo dõi. mụn mình bị nặng lắm ấy

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối