Kết quả 1 đến 5 của 5

Trẻ hóa da công nghệ mới Whitening - trắng da sau 1 liệu trình

Hôm trước em qua xóa xăm ở phòng khám bs Nghị đây ạ: https://www.facebook.com/venusmedi/ Thì thấy da em sạm sạm tối màu. Bác Nghị có bảo em làm trẻ hóa whitening.

Công nghệ laser, bác bảo sau 1 tuần điều trị ban đầu da sạm hơn sau đó bong vẩy là trắng hồng ngay, 1 liệu trình thoi, có 2 bạn y tá 1 bạn bác sĩ ở đó làm test rồi, công nghệ mới nhất các kiểu.

Em thì k ngại laser vì làm cả nám vs tàn nhang rùi, nhưng màn sạm da hơn rồi mới bong thì hơi lăn tăn. Các mẹ cho em ý kiến với, ngoài 30 r nên da nhiều vấn đề quá, mà mấy kem dưỡng rồi thiên nhiên với em k có tác dụng (

Cn naỳ chi phí thế nào vậy c? e thấy giờ nhiều CN trẻ hóa lắm, mới htrc e tham khảo thấy có CN forever young laser cũng bảo là CN trẻ hóa mới nhất hiện nay. chả rõ thế nào.

Trích dẫn Gửi bởi thuhien207
    Cn naỳ chi phí thế nào vậy c? e thấy giờ nhiều CN trẻ hóa lắm, mới htrc e tham khảo thấy có CN forever young laser cũng bảo là CN trẻ hóa mới nhất hiện nay. chả rõ thế nào.
    vẫn là công nghệ đấy hiệu quả nhất b. vừa trẻ hóa vừa xóa nám luôn

Trích dẫn Gửi bởi thuhien207
    Công nghệ này chi phí 10tr/lần bạn à, còn đang được tặng thêm mấy bộ sản phẩm nữa, b tham khảo xem có làm được không hehe:venusmedi.vn/trang-da-sau-1-lieu-trinh-san-pham-moi-nhan-uu-dai-lon

Trích dẫn Gửi bởi Hinashim
    Công nghệ này chi phí 10tr/lần bạn à, còn đang được tặng thêm mấy bộ sản phẩm nữa, b tham khảo xem có làm được không hehe: venusmedi.vn/trang-da-sau-1-lieu-trinh-san-pham-moi-nhan-uu-dai-lon
    Vậy thì cũng không đắt nhỉ, không rõ trường hợp đang trị cả nám của mình có làm được công nghệ này không