Kết quả 1 đến 5 của 5
    chuyenphatnhanhuytin Guest

Địa chỉ hút mỡ bụng tại Hà Nội?

cả nhà ai có cho em xin danh sách địa chỉ hút mỡ bụng tại hà nội với ạ. em ăn bao nhiêu chỉ dồn vào bụng cả một đống, tuổi còn trẻ thích diễn đẹp mà bụng thế này, đi mua đồ chọn cái nào cũng lộ bụng rõ mồn một.em định đi hút mỡ bụng ai biết ở hà nội có địa chỉ nào làm uy tín thì cung cấp cho em xin vài nơi.

mình chưa đi thẩm mỹ bao giờ nên cũng không dành, chỉ thấy trong diễn đàn mọi người hay nhắc tên, kangnam, xuân hương, thu cúc, bạn nên đến tận nơi mà xem xét

Trích dẫn Gửi bởi girl89
    cả nhà ai có cho em xin danh sách địa chỉ hút mỡ bụng tại hà nội với ạ. em ăn bao nhiêu chỉ dồn vào bụng cả một đống, tuổi còn trẻ thích diễn đẹp mà bụng thế này, đi mua đồ chọn cái nào cũng lộ bụng rõ mồn một.em định đi hút mỡ bụng ai biết ở hà nội có địa chỉ nào làm uy tín thì cung cấp cho em xin vài nơi.
    tập thể dục chăm chỉ là tốt nhất hút hít bây h cũng ko biết thế nào đâu chị ạ.

alonefrv1505 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi freeloop
    tập thể dục chăm chỉ là tốt nhất hút hít bây h cũng ko biết thế nào đâu chị ạ.
    nói chung là cũng không biết được thế nào, nhưng ít nhất hút mỡ ucnxg có thể thu gọn lại mỡ bụng nhanh chóng

>> hút mỡ bụng ở đâu?
    >> hút mỡ bụng như thế nào?

minh đang theo liệu trình giảm mỡ bụng ở spa, họ dùng tinh dầu masa giảm béo của đức mà mình thấy cũng ok lắm . sau 1 tuần mình cũng giảm 6cm rùi đấy. giờ nhìn thon gọn hơn hẳn. mình còn 5 buổi làm nữa cơ. hjhj các chị hút mỡ vừa tốn kém lại hại người lắm đó