Kết quả 1 đến 2 của 2

Tạo má lúm đồng tiền nhân tạo xong, nhìn có đẹp tự nhiên không?

Chào chuyên gia. Cho e hỏi sau khi tạo má lúm đồng tiền nhân tạo xong thì nhìn có đẹp tự nhiên không ạ? Vì e cứ sợ sau khi tạo má lúm đồng tiền xong, nhìn bị cứng, ko tự nhiên và dễ bị lộ. Và cho e hỏi tạo má lúm đồng tiền nhân tạo thì duy trì được bao lâu ạ?
    Mong chuyên gia trả lời.

Chào bạn,
    Cảm ơn bạn đã gửi câu hỏi tới chuyên mục Hỏi đáp chuyên gia,

Việc tạo má lúm đồng tiền nhân tạo thực chất cũng dựa trên cơ sở lý thuyết cơ chế hình thành má lúm đồng tiền. Dựa vào đây, các bác sĩ sẽ tạo một lỗ nhỏ trong má, sau đó dùng chỉ thẩm mỹ để đính da má vào tổ chức cơ bên dưới. Khi cười nói, các cơ ở má co rút sẽ hình thành lên vết lõm – lúm đồng tiền.

Bên cạnh đó, các bác sĩ có mắt thẩm mỹ đo vẽ chính xác vị trí má lúm cần tạo sao cho cân đối, hài hòa với khuôn mặt. Hơn nữa, vết chích được thực hiện từ trong miệng nên không thể nhận biết được giúp bạn sở hữu đôi má lúm đẹp tự nhiên như thật, không để lại vết tích chiếc má lúm nhân tạo.

Những chiếc má lúm này, khi cười hoặc vận động cơ mặt, má lúm sẽ xuất hiện. Do đó chiếc má lúm sẽ được duy trì trong thời gian dài.
    Vì vậy, bạn hoàn toàn yên tâm nhé.

Tuy nhiên, để có chiếc má lúm đẹp, phù hợp với khuôn mặt bạn nên lựa chọn cơ sở thẩm mỹ viện uy tín và những bác sỹ có tay nghề nhé.

Chúc bạn sớm sở hữu chiếc má lúm đồng tiền như ý!