Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 86
    E cũng đang tham khảo nha Khoa bên Paris để tấy trắng răng ah, cho e hóng với các chị nhé

Các chị em cứ đến các nha khoa lớn lớn 1 chút là được í mà, ko nhất thiết phải chọn 1 nha khoa nào đó nếu ko tiện đường. Có nhiều nha khoa làm tốt mà

Trích dẫn Gửi bởi mẹ Kitty
    Các chị em cứ đến các nha khoa lớn lớn 1 chút là được í mà, ko nhất thiết phải chọn 1 nha khoa nào đó nếu ko tiện đường. Có nhiều nha khoa làm tốt mà
    Nên chọn nha khoa uy tín chút mẹ nó ạ, giờ họ chạy theo lợi nhuận nhiều lắm nên ko tin tưởng đc các nha khoa vớ vẩn đâu, kẻo rước họa vào thân đấy

thailong27 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Nam Phương
    Nên chọn nha khoa uy tín chút mẹ nó ạ, giờ họ chạy theo lợi nhuận nhiều lắm nên ko tin tưởng đc các nha khoa vớ vẩn đâu, kẻo rước họa vào thân đấy
    Nha khoa Paris uy tín đó bạn, khá đông khách đấy. Họ làm đâu ra đó nên bạn yên tâm đi

Trích dẫn Gửi bởi Gigi
    Nha khoa Paris uy tín đó bạn, khá đông khách đấy. Họ làm đâu ra đó nên bạn yên tâm đi
    Chỗ này mình có nghe đến rồi, thấy bảo giá cả có vẻ đắt. Đúng ko bạn?

Trích dẫn Gửi bởi Hoàng Hương Giang
    Chỗ này mình có nghe đến rồi, thấy bảo giá cả có vẻ đắt. Đúng ko bạn?
    Mình thấy đâu có đắt, mình thấy giá họ niêm yết rồi mà. Cũng như các nha khoa khác thôi bạn ơi.

Làm răng sứ thì qua Paris là ổn đó bạn. Mình khi làm mấy cái này mình quan tâm nhất đến chất lượng, giá cả chỉ là phụ thôi.

Trích dẫn Gửi bởi HangMy
    Làm răng sứ thì qua Paris là ổn đó bạn. Mình khi làm mấy cái này mình quan tâm nhất đến chất lượng, giá cả chỉ là phụ thôi.
    Hix, giá cả là chính chứ, đắt quá thì mình chả làm đâu. Giá cả hợp lý thì mình mới làm, ko thì thôi.

Trích dẫn Gửi bởi Nam Phương
    Hix, giá cả là chính chứ, đắt quá thì mình chả làm đâu. Giá cả hợp lý thì mình mới làm, ko thì thôi.
    nha khoa Hoàn Mỹ mình thấy các mẹ bảo giá ko đắt đâu mà, bạn cứ qua đó tham khảo đi rồi hãy quyết định làm

Trích dẫn Gửi bởi Miki
    nha khoa Hoàn Mỹ mình thấy các mẹ bảo giá ko đắt đâu mà, bạn cứ qua đó tham khảo đi rồi hãy quyết định làm
    Đắt hay ko do mình chọn lựa loại răng thôi. Có loại rẻ có loại đắt mà bạn

Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối