Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 26 của 26
    49413pxsn Guest
    mấy bác tham khảo bên lan anh, paris, smile, thấy nh ng nhắc đến 3 nơi này lắm ah

Trích dẫn Gửi bởi Sonpro
    mấy bác tham khảo bên lan anh, paris, smile, thấy nh ng nhắc đến 3 nơi này lắm ah
    con bé bạn mình nó cũng làm răng bên paris , nhìn ưng lắm có điều nó chọn loại răng đắt quá mà mình xót tiền thay cho nó

Trích dẫn Gửi bởi giolanh.vtc
    con bé bạn mình nó cũng làm răng bên paris , nhìn ưng lắm có điều nó chọn loại răng đắt quá mà mình xót tiền thay cho nó
    nếu có dk thì mình cũng sẽ chọn những loại chất lượng dù giá nó có hơi chát và đúng là khá xót tiền nhưng được cái nó bền

Trích dẫn Gửi bởi havydv
    nếu có dk thì mình cũng sẽ chọn những loại chất lượng dù giá nó có hơi chát và đúng là khá xót tiền nhưng được cái nó bền
    đâu phải cứ loại tầm trung là k bền đâu b, ông anh mình cũng trồng răng sứ titan đó, ông này kĩ tính lắm chăm sóc răng cũng kĩ mấy năm rồi vẫn bền đẹp mà

huythitruong91 Guest
    Ở ngoài HN mình thấy có nha khoa paris, lan anh là dv khá ổn tuy nhiên chi phí có chênh hơn so với những nha khoa khác 1 chút

Trích dẫn Gửi bởi hoaithu
    Ở ngoài HN mình thấy có nha khoa paris, lan anh là dv khá ổn tuy nhiên chi phí có chênh hơn so với những nha khoa khác 1 chút
    e thấy bà chị bảo paris ở chỗ 39 quang trung mà em nhớ k lầm thì trước địa chỉ này là của nha khoa hoàn mỹ cơ mà nhỉ

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123