Kết quả 1 đến 10 của 10

thuốc giảm cân nhanh

thuốc giảm cân có nhiều tác dung ko như mong muốn đâu đừng có lam dung chúng rồi lai hai sức khỏe đấy

bạn mua trà giảo cổ lâm về uống cũng đc đó. mình thấy đó là thảo dược nên ko lo bị tác dụng phụ. mát gan, giảm mỡ trong máu nữa. giá tầm 4-5 trăm gì đó.

Trích dẫn Gửi bởi sonpro
    thuốc giảm cân có nhiều tác dung ko như mong muốn đâu đừng có lam dung chúng rồi lai hai sức khỏe đấy
    nhung bay h minh map lam

ketoanhanoi Guest
    Trích dẫn Gửi bởi missftu
    bạn mua trà giảo cổ lâm về uống cũng đc đó. mình thấy đó là thảo dược nên ko lo bị tác dụng phụ. mát gan, giảm mỡ trong máu nữa. giá tầm 4-5 trăm gì đó.
    minh can loai thuoc giam can nhanh

bà cô mình cũng đang dùng thuốc này, uống vào cũng giảm lắm, mấy hôm đầu có phản ứng phụ hay sao mà người mêt mỏi, cảm giác đau đầu chóng măt đấy. nếu bạn có tiền sử về bệnh huyết áp thì ko nên dùng loại này nhé.

xuongmayaokhoac Guest
    Trích dẫn Gửi bởi nganha
    bà cô mình cũng đang dùng thuốc này, uống vào cũng giảm lắm, mấy hôm đầu có phản ứng phụ hay sao mà người mêt mỏi, cảm giác đau đầu chóng măt đấy. nếu bạn có tiền sử về bệnh huyết áp thì ko nên dùng loại này nhé.
    ah! minh ngung thuoc nay roi vi sang lo thu 3 se giu can chu khong giam dc nua nen minh muon hoi loai giam can khac ma gia ca phai chang de uong

tôt nhất là nên áp dụng chế đô ăn uống, luyện tập chứ ko nên dùng mấy loại thuốc này. các loại thuốc có tác d ụng giảm béo rất nhanh nhưng sau khi ngừng thuốc mà bản thân ko kiêng cữ đc thì cơ thể lại tăng rất nhanh đấy.

nhathak34 Guest
    mọi ngươời giúp em ới i

ko thì bạn dùng thuốc slim ý, thấy cô bàn mình trc cũng dùng thuốc này