Trang 3 của 11 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 110
    bepankhang2014 Guest
    re: nâng mũi s line hàn quốc giá bao nhiêu tiền?
    haizzz, e muốn nghe chia sẻ trực tiếp của chị em nào đã từng đi nâng mũi chứ còn tham khảo các địa chỉ thì nhiều rồi, tham khảo cũng chỉ là tham khảo, trăm nghe ko bằng mắt thấy các chị ạ.

re: nâng mũi hàn quốc hết bao nhiêu tiền?
    mình nghe nói giá nâng mũi theo kiểu hàn quốc này chi phí tại tmv được tính là 10 - 20 triệu bạn ah, tùy từng liệu pháp mà họ nâng mũi cho bạn và nâng kiểu gì cho đẹp nữa bạn ah.

re: nâng mũi hàn quốc hết bao nhiêu tiền

mình cũng thắc mắc sửa mũi bao nhiêu tiền. nếu càng chất lượng chắc giá càng cao nhỉ
    giờ mình thấy nhiều chỗ giảm giá, làm ở đó có an toàn ko nhỉ? nghe bảo có giảm giá là ko tốt, nếu thế thì nên chọn cái nào?

nâng mũi sline nâng mũi hàn quốc hết bao nhiêu tiền vậy mọi người? em nghe nói phương pháp này đắt lắm, ai phải có tầm trăm triệu mới nâng được đúng ko?
    nếu thế thì mình chỉ có mơ mộng đi nâng mũi thôi, chán quá!

hansaekiller Guest
    theo em, nâng mũi hàn quốc giá cả là 1 phần, quan trọng là nâng mũi xong phải đẹp, đảm bảo an toàn nữa các chị ạ. chứ nhiều người nâng mũi xong, có ng bị hỏng, bị lệch, bị sưng đỏ, sợ lắm.. thế nên mới bảo phải chọn địa chỉ nâng mũi an toàn và uy tín các chị ah.

bạn hỏi nâng mũi hàn quốc theo phương pháp nào đó giá bao nhiều thì mới có thể biết được chứ, có nhiều phương pháp vậy, mỗi phương pháp 1 giá làm so biét chính xác được bạn, mình thấy mấy khoản nâng mũi này nên tìm hiểu kỹ và hỏi những ngừoi có chuyên môn đó cho đảm bảo, cứ đến thẩm mỹ viện mà tham khảo có phải hơn không.

re: nâng mũi hàn quốc hết bao nhiêu tiền

giờ nâng mũi cũng ko đắt lắm đâu bạn ạ, có tầm 20 triệu thì đi nâng mũi được rồi, mình ở hn thì cứ chọn chỗ nào uy tín mà làm
    tớ thấy trên mạng có tin mấy bà nhà quê đi thẩm mỹ xong thì sau toàn bị hỏng đấy, thế nên chọn chỗ mà làm cho an toàn

giabao100 Guest

đi nâng mũi hàn quốc thì cũng xác địn chuản bị tầm 30-40 triệu, nhưng thật ra giá cả cụ thể còn phải xem bạn chọn lựa phương pháp nào, chứ kgoong phả cái nào cũng giống cáo nào đâu bạn, bạn đến thẩm mỹ viện tìm hiểu phương pháp rồi tham khảo giá luôn cho nó chính xác.

nâng mũi hàn quốc có giờ mình biết có 2 phương pháp là s line với bọc sụn, nhưng mà giá cả cũng khác nhau đó bạn, nhưng mình thấy muốn phẫu thuật làm đẹp thì ít nhất cũng phải chuẩn bị mấy chục triệu trở lên may ra mới đủ được.

emyeutesto91 Guest

nâng mũi hàn quốc giá bao nhiêu thì tùy vào công nghệ nha bạn, ko phải là cái nào giá cũng như nhau đâu. nghe nói phương pháp nâng mũi sline với nâng mũi bọc sụn hàn quốc tốt lắm, ngoài ra còn có nâng mũi ko phẫu thuật, tất cả đều là công nghệ hàn quốc mới nhất đấy, bạn cứ tham khảo xem chọn cái nào rồi xem giá cả sau

Trang 3 của 11 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối