Kết quả 1 đến 5 của 5

boykhonghut Guest
    nếu mình thích dáng mũi vừa phải thì mình có thể yêu cầu bs, họ sẽ lấy sụn vừa phải để phừ hợp với yêu cầu của bạn thôi. vấn đề là bạn chọn làm đâu cho tốt thôi

Trích dẫn Gửi bởi bebong
    nếu mình thích dáng mũi vừa phải thì mình có thể yêu cầu bs, họ sẽ lấy sụn vừa phải để phừ hợp với yêu cầu của bạn thôi. vấn đề là bạn chọn làm đâu cho tốt thôi
    chị có biết bác sỹ sửa mũi đẹp nhất ở hn k ạ? e thấy trên mấy trang wed nói bsy dương gì đấy nâng mũi tự nhiên đẹp lắm nh k biết thực thư thế nào? c đã nâng mũi chưa ạ?

Trích dẫn Gửi bởi lyly.ola
    chị có biết bsy nào nâng mũi đẹp tự nhiên ở hn k ạ? e thấy trên mấy trang wed nói bsy dương gì đấy nâng mũi tự nhiên đẹp lắm nh k biết thực thư thế nào? c đã nâng mũi chưa ạ?
    ở hn có bs dương chỗ quán thánh, bs phương chỗ nguyễn du, bác sỹ thanh chỗ kim mã làm cũng đc bạn ah

shop_adam Guest
    Trích dẫn Gửi bởi bebong
    ở hn có bs dương chỗ quán thánh, bs phương chỗ nguyễn du, bác sỹ thanh chỗ kim mã làm cũng đc bạn ah
    vậy hả? mình có ng quen làm ngực chỗ bác sỹ dương rồi sp lên đẹp và sexy, nhưng mũi thì mình chưa đc nhìn sp ngoài đời thật như thế nào nên đang tim hiểu thêm.hi