Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 26

ctv7474 Guest
    tớ chưa thử, nhưng nge nhiều tới phương pháp nâng mũi ko phẫu thuật bằng filler rồi. sao, có vấn đề gì vậy nàng?

jotunthehetre Guest
    Trích dẫn Gửi bởi huong22
    nâng mũi không phẫu thuật bằng filler. đã ai thử chưa?
    nâng mũi bằng fillter và nâng mũi bằng radies là 1 phải ko nhỉ, cũng là 1 pp mà 2 tên gọi khác nhau hay sao nhỉ
    cô bạn của e cũng nâng mũi bằng radies rồi cũng cao thon gọn nhưng nghe bảo cái này đc 2-3 năm hay sao ý

các bạn có thể tham khảo câu hỏi ->> phẫu thuật nâng mũi giá bao nhiêu

bạn của mình cũng từng nâng mũi bằng filler, sau khi tiêm thì cũng đau và sưng 1 mấy ngày, đến ngày thu 4 là trông bt hơn, sờ thì vẫn đau.

Trích dẫn Gửi bởi minhngoc
    tớ chưa thử, nhưng nge nhiều tới phương pháp nâng mũi ko phẫu thuật bằng filler rồi. sao, có vấn đề gì vậy nàng?
    mình hỏi để đi làm đây, nghe nói làm cái này nhanh mà không đau, tự nhiên nên muốn tìm hiểu ahf.

Trích dẫn Gửi bởi thuongcute
    nâng mũi bằng fillter và nâng mũi bằng radies là 1 phải ko nhỉ, cũng là 1 pp mà 2 tên gọi khác nhau hay sao nhỉ
    cô bạn của e cũng nâng mũi bằng radies rồi cũng cao thon gọn nhưng nghe bảo cái này đc 2-3 năm hay sao ý
    mình cũng không biết, chỉ biết là filler thôi, cái này mình tìm hiểu rồi nếu so sánh thời gian thì ko được dài như đặt sụn, nhưng được ưu điểm là nhanh và nhìn tự nhiên. kết mỗi cái này thôi

Trích dẫn Gửi bởi linda
    bạn của mình cũng từng nâng mũi bằng filler, sau khi tiêm thì cũng đau và sưng 1 mấy ngày, đến ngày thu 4 là trông bt hơn, sờ thì vẫn đau.
    bạn của bạn làm ở chỗ nào thế, mình thấy có người bảo đau như trường hợp của bạn bạn. có người nói không đau, nên cũng không biết thế nào.

nhatnam2106 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi linda
    mình cũng có đứa em làm nâng mũi bằng cái này rồi, sao không thấy nó đau nhỉ, chỉ thấy chỗ tiêm của nó hơi tím một chút, sau 2-3 ngày là khỏi. chắc tùy cơ địa mỗi người bạn à.

Trích dẫn Gửi bởi nana22
    mình cũng có đứa em làm nâng mũi bằng cái này rồi, sao không thấy nó đau nhỉ, chỉ thấy chỗ tiêm của nó hơi tím một chút, sau 2-3 ngày là khỏi. chắc tùy cơ địa mỗi người bạn à.
    em bạn nâng chỗ nào mà lại ko bị đau thế? ít nhất cũng pải đau mất 2-3 ngày ý ah.
    mà e sợ đau, cứ nge đến đau là lại chùn bước.

Trích dẫn Gửi bởi linda
    mình cũng đang có í định nâng mũi bằng phương pháp này , mình tìm hiểu rất nhiều thông tin về chất filler này rồi khá là ổn.nhưng mình đang tìm xem có địa chỉ nào uy tín có thể tin tưởng được để làm,có mẹ nào biết địa chỉ nào tin cậy thì chỉ cho mình với nhé.bạn của bạn làm ở đâu vậy có đẹp ko bạn

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối