Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 36 của 36
    mình thấy rất ok về phuong phap này mình vừa làm xomg đc 3tuan mũi mình đẹp hơn nhiu oy.

sline là vĩnh viẽn mà

re: nâng mũi s line là gì?

phương pháp nâng mũi s-line là kỹ thuật phẫu thuật nâng mũi hàn quốc mới nhất hiện nay đó mình nghe thế là thích lắm rồi. nghe bảo phương pháp này tạo được đường nét cong cho sóng mũi chạy dài từ trán ôm sát đến hết chân mũi, cho dáng mũi cong mềm mại hình chữ s đấy. cách này tốt lắm

theo mình tìm hiểu thì: mũi s line là mũi có độ cong hình chữ s chạy từ góc trán mũi đến đầu mũi. ba điểm quan trọng tạo mũi s line là điểm chân mày trán, điểm gốc mũi trán và đầu mũi.
    theo thống kê, 95% các ca nâng mũi tại vn chỉ đặt sụn silicon để làm cao mũi. điều này gây nhiều nguy cơ tiềm ẩn cho khách hàng sau một thời gian như lộ sóng, bóng đỏ, thậm chí thủng da đầu mũi…
    điểm khác biệt trong kỹ thuật nâng mũi s-line hàn quốc là vùng đầu mũi được bao bọc hoàn toàn bằng sụn tự thân (sụn vách ngăn, sụn vành tai, sụn sườn…), giúp bảo vệ vùng đầu mũi mỏng manh khỏi các biến chứng nói trên hiệu quả.

nâng mũi s line mình thấy nhiều người chọn phương pháp này, thấy bảo giúp mũi đẹp mà nhìn vẫn tự nhiên, đúng là bỏ tiền ra thế cũng đáng, mà thấy bảo nâng mũi s line là được vĩnh viễn luôn chứ không phải chỉ được mấy năm đến chục năm phải không mọi người, nếu vĩnh viễn thì làm thế cũng mới đáng chứ.

hongnhna Guest
    chị họ mình làm rồi đó. mũi bã hồi trước tẹt lắm. làm xong nhìn khuôn mặt cân đối lắm. nghe đâu làm ở bv thanh vân gì đó trên q1 ak

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234