Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 13 của 13
    Trích dẫn Gửi bởi lien_tran
    mình đang định làm nâng mũi không phẫu thuật. tham khảo bên dermaclinic thì 16tr - 20tr là trọn gói. đang có chương trình giảm giá 20/10 nên với những người mũi không bị thấp quá, làm 1ml thì họ áp dụng giá 6tr/1ml. làm trọn gói thì được giảm 15%.
    tiếc quá, qua mất đợt 20/10 rồi mới đọc đc cái thông tin này. hix. nâng mũi ko phẫu thuật là như nào đấy ah? có phải giống mấy phương pháp tiêm chất làm đầy gì gì đó ko chị? mà tmv này ở chỗ nào vậy chị ơi?

Trích dẫn Gửi bởi dungtran
    tiếc quá, qua mất đợt 20/10 rồi mới đọc đc cái thông tin này. hix. nâng mũi ko phẫu thuật là như nào đấy ah? có phải giống mấy phương pháp tiêm chất làm đầy gì gì đó ko chị? mà tmv này ở chỗ nào vậy chị ơi?
    uhm, là phương pháp tiêm chất làm đầy em ạ. chị tham khảo nhiều lắm rồi, thấy làm cái này an toàn. mà không phải phẫu thuật là mình thích nhất rồi, chứ h nói đến phẫu thuật là sợ lắm.. chị đang định làm ở dermaclinic chỗ giảng võ ý. vì chỗ chị làm ngay gần đó. làm cũng nhanh nên tranh thủ trốn cơ quan đi 1 lúc :d

Trích dẫn Gửi bởi lien_tran
    uhm, là phương pháp tiêm chất làm đầy em ạ. chị tham khảo nhiều lắm rồi, thấy làm cái này an toàn. mà không phải phẫu thuật là mình thích nhất rồi, chứ h nói đến phẫu thuật là sợ lắm.. chị đang định làm ở dermaclinic chỗ giảng võ ý. vì chỗ chị làm ngay gần đó. làm cũng nhanh nên tranh thủ trốn cơ quan đi 1 lúc :d
    chị ơi. thẩm mỹ viện này là bsi việt nam hay nước ngoài làm thế chị?
    mà e nge nói, nếu nâng mũi ko phẫu thuật thì thời gian duy trì chỉ đc chừng mấy tháng thôi.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12