Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 22

Phẫu thuật sụp mí ở đâu uy tín???

mình bị sụp mí mắt trái bẩm sinh (một mí), mắt phải bình thường (2 mí) nên nhìn vào thì mắt mình mắt to mắt nhỏ, chênh lệnh nhau rất nhiều. mình rất tự ti khi giao tiếp. giờ mình muốn tìm một địa chỉ phẫu thuật sụp mí tại tp. hcm. mọi người ai từng có kinh nghiệm thì cho mình xin ít với. mình cảm ơn rất nhiều.

em tham khảo bên bệnh viện thẩm mỹ kangnam nhé, đang có chtr khuyến mại nữa, bên này thì làm ổn về các dv mắt mũi, mặt đó.

Trích dẫn Gửi bởi mẹ cún
    em tham khảo bên bệnh viện thẩm mỹ kangnam nhé, đang có chtr khuyến mại nữa, bên này thì làm ổn về các dv mắt mũi, mặt đó.
    dạ. em cũng nghe nhiều về kangnam, chị đã từng làm dv gì ở đó chưa ạ?

emyeutesto91 Guest
    tình hình là ko biết giá phẫu thuật sụp mí tầm bao nhiêu các chị em nhỉ?

Trích dẫn Gửi bởi chuối xanh
    có nhiều phương pháp chữa sụp mí mắt bạn ơi, theo mình thấy thì chưa chắc rẻ hơn đã tốt đâu.
    uhm. bên thu cúc thì 7-9 tr, còn bên kangnam thì 15tr. mình thì chỉ cần làm xong cho mắt mình đẹp là dc. vì đằng nào cũng bỏ tiền và thời gian. mà giờ ko biết chọn ở đâu.

tớ thì đang tính đi hạ gò má nè, cũng nghe nhiều bạn khuyên nên đến kangnam.

land86a4 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi girl đang yêu
    tớ thì đang tính đi hạ gò má nè, cũng nghe nhiều bạn khuyên nên đến kangnam.
    uhm. tớ cũng nghe nhiều bạn bảo kangnam dc nhưng vẫn hoang mang. có bạn nào sử dụng dv bên này rồi chia sẻ ít kn thì tốt nhỉ?

vanquan Guest
    giờ chữa sụp mí đơn giản. tớ thấy rất nhiều chỗ làm đẹp các bạn ạ. kangnam cũng ổn đó

Trích dẫn Gửi bởi mai_hoa
    giờ chữa sụp mí đơn giản. tớ thấy rất nhiều chỗ làm đẹp các bạn ạ. kangnam cũng ổn đó
    ngoài kangnam bạn có biết chỗ nào nữa ko?

Trích dẫn Gửi bởi oải hương tím
    ngoài kangnam bạn có biết chỗ nào nữa ko?
    mình nghĩ là nhiều, đây là tiểu phẫu thôi mà. :d chẳng qua làm đẹp thì phải có kinh nghiệm và tay nghề cao thôi

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối