Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 40 của 40
    các bạn muốn tìm chỗ bấm mí ở đâu đẹp thì cứ chọn chỗ làm công nghệ mới nhất ấy, dùng chỉ tốt nhất thì còn dc lâu bền.

Trích dẫn Gửi bởi ruby
    các bạn muốn tìm chỗ bấm mí ở đâu đẹp thì cứ chọn chỗ làm công nghệ mới nhất ấy, dùng chỉ tốt nhất thì còn dc lâu bền.
    chỗ làm công nghệ mới nhất, dùng chỉ tốt nhất . dù có bền mà tay nghề bác sĩ k tới thì cũng hỏng mẹ ạ

Trích dẫn Gửi bởi chanchan
    nếu bạn có điều kiện vậy thì qua bên hàn làm nè, tìm mấy bệnh viện lớn,nổi tiếng làm đảm bảo đẹp luôn.làm một lần mà đẹp cả đời. coi như vừa làm đẹp vừa đi du lịch luôn bạn a.
    vn mình cũng có bệnh viện lớn mà. bsi từ hàn về cũng có, nhưng nge nói cái này phải đợi ấy

sacmauvietnam Guest
    Trích dẫn Gửi bởi imcherri95
    vn mình cũng có bệnh viện lớn mà. bsi từ hàn về cũng có, nhưng nge nói cái này phải đợi ấy
    tớ thấy bệnh viện thẩm mỹ kangnam có đội ngũ bác sĩ hq đó bạn, đội ngũ bác sĩ vn của họ cũng tốt nữa. :d

công nghệ hq là đc rồi, chứ bác sĩ hq nữa thì sợ chi phí đắt đấy.

Trích dẫn Gửi bởi rinny
    công nghệ hq là đc rồi, chứ bác sĩ hq nữa thì sợ chi phí đắt đấy.
    cần gì bác sĩ hq, giờ bác sĩ vn làm cũng ổn mà. với lại bấm mí không phức tạp nên ko lo lắm. :d

thipdu Guest
    nếu muốn được bác sĩ giỏi và nhiều kinh nghiệm làm cho chắc phải xếp hàng đấy nhỉ, dù bấm mí làm 1 loáng là xong

meoluoi091 Guest
    hix, bấm mí đơn giản, toàn các kỹ thuật viên thực hiện thôi, cần gì phải bác sĩ giỏi, bác sĩ giỏi khéo họ cũng ko làm đâu.

Trích dẫn Gửi bởi lananh45
    hix, bấm mí đơn giản, toàn các kỹ thuật viên thực hiện thôi, cần gì phải bác sĩ giỏi, bác sĩ giỏi khéo họ cũng ko làm đâu.
    vậy mình có đc chọn lựa kỹ thuật viên làm tốt làm cho mình ko bạn nhỉ.

đứa bạn tớ dạo nọ đi bấm mí cũng chọn người thực hiện cho mình đó, mất thêm tầm 1tr.

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234