Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 14 của 14
    Thomasbus Guest
    Trích dẫn Gửi bởi ngọc hân nguyễn
    ngực lép phải làm sao đây hả mọi người, yêu nhau mấy năm tự nhiên hôm nay người yêu em nói 1 câu sao ngực em bé thế, em dỗi thì ông ý nói là trêu thôi nhưng câu đó làm em cảm thấy tự ti. bây giờ em biết phải làm thế nào để ngực to ra đây, em biết ny em không có ý gì nhưng làm em suy nghĩ mấy ngày nay rồi
    mình thấy bây giờ trên mạng có rất nhiều cách giúp ngực to ra mà, nhưng có thành công không thì mình cũng không rõ vì mình áp dụng thử mấy cách rồi không thấy kết quả gì. mình chọn luôn cách xin mama tiền để đi nâng ngực cho nhanh:d:d

emga9xkc Guest
    Trích dẫn Gửi bởi trần thị hồng thắm
    mình thấy bây giờ trên mạng có rất nhiều cách giúp ngực to ra mà, nhưng có thành công không thì mình cũng không rõ vì mình áp dụng thử mấy cách rồi không thấy kết quả gì. mình chọn luôn cách xin mama tiền để đi nâng ngực cho nhanh:d:d
    chắc em cũng phải làm như cách của chị cho nhanh thôi nhưng cũng hơi lo ông ny không thích mình nâng ngực, mà để ny masage cho như chủ thớt nói chắc 2 đứa ngại đỏ mặt vào luôn ý:d:d:d

Trích dẫn Gửi bởi ngọc hân nguyễn
    chắc em cũng phải làm như cách của chị cho nhanh thôi nhưng cũng hơi lo ông ny không thích mình nâng ngực, mà để ny masage cho như chủ thớt nói chắc 2 đứa ngại đỏ mặt vào luôn ý:d:d:d
    ngực lép nhưng nhìn quyến rũ là được, mấy bà người mẫu trên vnntm còn vừa gầy vừa phẳng lì ý hầu như việt nam mình toàn ngực lép, không phải lo đâu, để tự nhiên cũng được mà

hanhhanh88 Guest
    Trích dẫn Gửi bởi nguyệt lưu
    ngực lép nhưng nhìn quyến rũ là được, mấy bà người mẫu trên vnntm còn vừa gầy vừa phẳng lì ý hầu như việt nam mình toàn ngực lép, không phải lo đâu, để tự nhiên cũng được mà
    nhiều người không thích ngực nhỏ chứ, như mình đây này mùa đông mặc nhiều quần áo không rõ chứ hè này ở nhà thì không nói nhưng ra đường lại phải độn thêm áo rõ là chán, nóng như thiêu như đốt mà vẫn phải cố chịu

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12